गोवा खबर:जॉन आगियार यांचा द रेड बॅग, हा छोटा मूक लघुपट आज (18 नोव्हेंबर 2023) त्याच्या You Tube चॅनेलवर प्रदर्शित झाला आहे. बेती, वेरें, रेइस मॅगोस, मर्डोळ आणि पणजीत या चित्रपटाचे चित्रीकरण करण्यात आले आहे.
सहाय्यक भूमिकेतील नवोदित कलाकार म्हणजे श्री दीक्षित नाईक (ड्रायव्हर), द्रुही दीक्षित नाईक (ड्रायव्हरची पत्नी) आणि शेरीफ आगियार (मारेकरी भाड्याने घेणारी व्यक्ती) तर श्री लाडू सुर्लाकर यांनी प्रतिस्पर्धी उद्योगपतीची भूमिका साकारली आहे. मारेकऱ्याचे मुख्य पात्र जॉन आगियारने साकारले आहे.
जॉन आगियार यांची कथा संकल्पना , डीओपी प्रशांत शिरोडकर , पार्श्वसंगीत श्री अक्षय नाईक, संपादक श्री उद्धव केरकर (आय क्लिक), असोसिएट डायरेक्टर प्रशांत शिरोडकर, असोसिएट प्रोड्युसर सविता आगियार, निर्माते: जॉन आगियार आणि अक्षय नाईक, चित्रपटाचे दिग्दर्शन जॉन आगियार यांचे.
चित्रपटाचा कालावधी 10.30.0 मिनिटे आहे.
कथा एका स्थानिक व्यावसायिकाने आपल्या व्यावसायिक प्रतिस्पर्ध्याला मारण्यासाठी कामावर घेतलेल्या माणसाभोवती फिरते. त्या माणसाला बाहेरगावातून भाड्याने घेतले जाते आणि त्याला ड्रायव्हर आणि शस्त्रासोबत एक वाहन दिले जाते (कारण मारेकरी विमानातून स्वतःचे शस्त्र आणू शकत नव्हते).
जरी मारेकऱ्याने त्याचे दिलेले कार्य पूर्ण केले तरी, परिस्थितीमुळे त्याला ज्या वाहन चालकाचा तो संशयास्पद वाटला होता आणि त्याच्याबद्दल खूप काही शिकला होता त्यालाही मारण्यास भाग पाडते. तथापि, ड्रायव्हरला वारंवार फोन करणे त्याच्या पत्नीचे होते हे समजल्यानंतर मारेकऱ्याला ड्रायव्हरची हत्या केल्याचा पश्चाताप होतो. मोबाईलवर त्याच्या कौटुंबिक चित्रे पाहिल्यानंतर त्याला आणखी वाईट वाटते.
दुसऱ्या बाजूला ज्या व्यक्तीने त्याला केलेल्या कामाची फी म्हणून रोख रक्कम असलेली लाल बँग दिले. दृश्यमानपणे हादरलेला मारेकरी, बँग घेऊन चालतो……….
द बिग बॉस- द गोवन स्पिरीट आणि अमर अकबर अँथनी ट्रस्टने चित्रपटासाठी समर्थन आणि मोलाची मदत केली आहे.