Connect with us

गोवा खबर

भाजप प्रदेशाध्यक्ष दामू नाईक यांच्याकडून गोव्याच्या सुवर्णकन्यांना आर्थिक मदतीचा हात; तमिळनाडू दौऱ्यासाठी शुभेच्छा

Published

on

Spread the love

गोवा खबर :गोव्याच्या क्रीडा क्षेत्रात आपल्या कौशल्याने ठसा उमटवणाऱ्या दोन युवा किकबॉक्सिंगपटू, एरिका डी’सेक्विरा आणि जिओव्हाना डी’सेक्विरा यांची भाजप प्रदेशाध्यक्ष दामू नाईक यांनी नुकतीच भेट घेतली. या सकारात्मक भेटीदरम्यान त्यांनी दोन्ही खेळाडूंच्या आंतरराष्ट्रीय स्तरावरील कामगिरीचे कौतुक केले आणि त्यांच्या पुढील वाटचालीसाठी मदतीचे आश्वासन दिले.

क्रीडा प्रवासातील आव्हानांवर चर्चा

या दोन्ही खेळाडूंनी आंतरराष्ट्रीय स्तरावर गोव्याचे आणि देशाचे नाव उज्ज्वल केले आहे. भेटी दरम्यान दामू नाईक यांनी या खेळाडूंना त्यांच्या क्रीडा प्रवासात येणाऱ्या विविध अडचणी आणि आव्हानांची माहिती जाणून घेतली. खेळाडूंची जिद्द आणि कठोर परिश्रम पाहून त्यांनी या दोन्ही खेळाडूंना त्यांच्या आगामी तमिळनाडू दौऱ्यासाठी वैयक्तिक स्तरावर आर्थिक मदत जाहीर केली.

राज्य सरकारकडून पूर्ण सहकार्याचे आश्वासन

केवळ आर्थिक मदतच नव्हे, तर गोवा सरकार या खेळाडूंच्या उज्ज्वल भविष्यासाठी आणि त्यांच्या कारकिर्दीला गती देण्यासाठी सर्वतोपरी सहकार्य करेल, असे आश्वासनही नाईक यांनी यावेळी दिले.

‘खेलो इंडिया’साठी शुभेच्छा

तमिळनाडू येथे २६ ते २९ मार्च २०२६ या कालावधीत ‘खेलो इंडिया महिला नॅशनल लीग’ आयोजित करण्यात आली आहे. या स्पर्धेत सहभागी होण्यासाठी सज्ज असलेल्या एरिका आणि जिओव्हाना यांना दामू नाईक यांनी शुभेच्छा दिल्या. “या खेळाडू भविष्यातही अशाच प्रकारे यशाची शिखरे सर करतील आणि देशासाठी पदके जिंकून आणतील,” असा विश्वास त्यांनी व्यक्त केला.