Connect with us

गोवा खबर

जय श्री गणेशा” व्हिडिओ डान्स गाण्याचे लोकार्पण

Published

on

Spread the love
  •  
  •  
  •  
  •  
  •  
  •  
  •  
  •  
गोवा खबर:बहुप्रतिक्षित हिंदीत गणेश भक्ती गीत, जय श्री गणेशा ”मुख्य निवडणूक अधिकारी  कुणाल व फादर बोल्माक्स परेरा यांच्या उपस्थितीत  सांतीनेज  येथील श्री सिद्धिविनायक आपटेश्वर गणपती मंदिरात  झाले. 
यावेळी बोलताना कुणाल यांनी श्रीगणेशावर व्हिडिओ गाणे तयार करण्यात सहभागी कलाकारांच्या प्रयत्नांचे कौतुक केले आणि सांगितले की, हे गाणे  भक्तिपूर्ण  उच्च दर्जाचे बनले आहे. श्री कुणाल म्हणाले की, गायक अक्षय नाईकचे संसर्गजन्य स्मित सर्वात गडद खोल्यांना प्रकाश देऊ शकते आणि गाणे उत्सवाचे सार, भक्तांचा उत्साह आणि नृत्यांगनांच्या उत्साही हालचाली उत्तम प्रकारे पकडते.
फादर बोलमॅक्स परेरा म्हणाले की, गोव्यातील लोक धर्माबद्दल खूप सहनशील आहेत आणि अनेकदा एकमेकांच्या सणांमध्ये सहभागी होतात. हे गाणे सर्वधर्म समभावाचे एक अनोखे उदाहरण आहे, असे त्यांनी सांगितले आणि कलाकारांच्या सांघिक कार्याची प्रशंसा केली. ते म्हणाले की आम्ही सर्व एक आहोत आणि आमचा बंधुभाव आम्हाला सर्वोच्च पातळीवर पोहोचण्यास मदत करेल. हे गाणे डोळ्यांना शुद्ध वागणूक देणारे आहे, रंगाने आणि मजेने भरलेले आहे जे विशेषत: ह्या सणाशी संबंधित आहे.
गीतकार श्री जॉन आगियार यांनी त्यांच्या स्वागतपर भाशणात गणेश चतुर्थी साजरी करण्यासाठी सज्ज झालेल्याना त्यांच्या प्लेलीस्टमध्ये हे  गाणे जोडण्यास सांगितले. संगीत दिग्दर्शक श्री जो डी’कोस्टा यांनी त्यांच्या गणेश गीता मागची कथा सांगितली. श्रीमती. वर्षा मलिक यांनी आभार मानले. व्हिडीओमध्ये सहभागी असलेल्या सर्व कलाकारांचा यावेळी पाहुण्यांच्या हस्ते सन्मान करण्यात आला. प्रख्यात ब संगीतकार श्री जो डी’कोस्टा यांनी ह्या गाण्याला संगात दिले आहे.  गाणे जॉन आगियार यांनी लिहिले आहे तर श्री अक्षय नाईक गायक आहेत. निर्भय भव नृत्य अकादमी आणि जगदंब ढोल ताशे पथक गोवा यांचे नृत्य प्रदर्शन आहे. छायाचित्रकार/संपादक श्री पिंटू मातापती व त्याना आय क्लिकवरचे सहाय्य लाभले. मोर्जी पेडणेहून श्री उमाकांत पोके यांनी गणेशमूर्ती पुरवीली.

Continue Reading